เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
สมัครสมาชิกคลับ!! | กฏกติกามารยาท | กฏระเบียบห้องซื้อขาย-ร้านค้า
ช่องทางสำรองในการติดต่อสื่อสาร เฟสกลุ่ม อย่าลืมแอ๊ดกันไว้ด้วยนะครับ >> http://www.facebook.com/groups/SuzukiCiazClub/
ประกาศ!! แจ้งเปลี่ยนแปลงวิธีการโพสตั้งกระทู้ใหม่
สมาชิกใหม่ต้องทำการตอบกระทู้ หรือคอมเม้นท์ให้ครบ 3 โพสก่อน จึงจะเริ่มตั้งกระทู้ใหม่ได้

ผู้เขียน หัวข้อ: ได้ฟิล์มแถมอะไรกันมาบ้างครับ  (อ่าน 344 ครั้ง)

ออฟไลน์ olimit

• สมาชิกป้ายแดง
  • *
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 2072
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: กรุงเทพ
  • ชื่อเล่น: โอ
    • รางวัลและกิจกรรม
 Share 
อยากรู้ว่าเราจะเลือกรุ่นเลือกสีฟิล์มแถมได้รึเปล่าครับ ลองถามเซลล์บางที่มีจะมีแถมฟิล์มแค่ยี่ห้อเดียว เลยอยากรู้ว่าเพื่อนสมาชิกได้แถมอะไรกันบ้างครับ

ออฟไลน์ Panomwan

• สมาชิกใหม่
  • สมาชิก ID: 1026
  • จังหวัด: Chonburi
  • ชื่อเล่น: ปาล์ม
Re: ได้ฟิล์มแถมอะไรกันมาบ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 02 มิ.ย. 2017, 02:31:42 »
HiKool ครับ เลือก ได้ครับ ความเข้ม

ออฟไลน์ ielectrical

• สมาชิก ID: 2039
  • ชื่อเล่น: แบงค์
Re: ได้ฟิล์มแถมอะไรกันมาบ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 02 มิ.ย. 2017, 13:49:59 »
ผมได้แค่ HiKool  ครับ
ก่อนหน้านี่เคยถามเซลลอื่น ก็มีหลักๆให้เลือกครบเลย
3m , lamina , Hikool
แต่ฟิลม์ที่ได้ คงไม่ใช่เกรดดีหรือตัว Topสุดอะไรหรอกครับ
ใช้ไปสักพัก คงเปลี่ยน  555:)

ออฟไลน์ beniton

• *
  • สมาชิก ID: 476
  • ชื่อเล่น: เบน
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 08 มิ.ย. 2017, 15:39:06 »
แล้วแต่ศูนย์ตามที่เซลล์บอกแหละครับ จะมีบางที่ๆมีหลายยี่ห้อให้เลือกได้ ถ้าไม่ชอบจริงๆก็ขอเป็นส่วนลดออกมาติดยี่ห้อที่ชอบเองก็ได้ครับ อย่างของผมแถม hikool ก็ขอส่วนลดออกมาติด 3m ข้างนอก ได้ราคาๆพอๆกับส่วนลด

ออฟไลน์ olimit

• *
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 2072
  • ชื่อเล่น: โอ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 15 มิ.ย. 2017, 16:33:07 »
ได้ส่วนลดเท่าไหร่ครับ อยากรู้ว่าเท่าๆกับราคาติดฟิล์มเองไหม

ออฟไลน์ mariO

• สมาชิก ID: 1851
  • จังหวัด: bkk
  • ชื่อเล่น: O
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 08 ก.ค. 2017, 00:31:37 »
เลือกได้ตามที่เราชอบเลยครับ ดำ เงา ของผมเลือกลามิน่าฟิล์มเงา 40/60 มาครับ รุ่น POP35N POP20N กันร้อนดีครับ มีใบรับประกันให้ด้วย อย่าลืมขอใบรับประกันหลังติดตั้งและเช็คงานให้ดีก่อนนำรถออกนะครับ

ออฟไลน์ Tana_armm

• สมาชิก ID: 1852
  • จังหวัด: bkk
  • ชื่อเล่น: armm
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 08 ก.ค. 2017, 01:27:34 »
ได้ FX 3M คับ เข้ม60 ทั้งคัน รุ่น FX20 มืดมากครับ ขับไม่ได้เลยกลางคืน ต้องเปิดกระจกเข้าซองตลอด ลำบากครับ มีใครใช้แล้วเจอปัญหาเหมือนผมบ้างครับ ส่วนกลางวันเวลาเจอแดดจ้าๆนานๆก็มีร้อนรุ่มอยู่บ้างเป็นครั้งคราวครับ ยี่ห้ออื่นๆเป็นเหมือนกันหรือเปล่าครับ

Tags: